Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi ai muốn đi bẫy chim khuyên với tui ko.hi

nobita_95hp

Thành viên Mới
Điểm
1
Mình ở hp ai muốn đi bẫy khuyên hoặc cm thi pm mình.ở chỗ mình nhiều lắm.mình chỉ có khuyên thui cm vân bé ko bẫy được.định bẫy khuyên để bán nhưng chưa tìm được ng,lên ko bẫy nữa.mình ở quận dương kinh,phương hoà nghiã.
Sdt.01666290688

Ðề: ai muốn đi bẫy chim khuyên với tui ko.hi

Bạn bẫy gom nhiều vào CN mang chợ Hàng bán cho người buôn chim, cứ rẻ là nhanh hết kể cả đực cái

ở đâu mà mùa này nhìu khuyên? vùng HN mùa này hiếm lắm. cứ bẫy đi mang ra hiệu cỡ 12-15k/con họ mua hết mà

nếu bẫy khuyên thì phải hỏi đến tinhbovo

Lên cho bác mau tìm được chiến hữu.............................

ở chỗ mình thì hiếm lắm kả ngày ko có 1 con.thấy bạn nói mình thích quá mà bận học ko có thời gian.hẹn bạn hum nào rảnh mình alo bạn đi bẫy 1 hum về nuôi

Hôm qua đi qua chỗ Hải quân ở Điện Biên Phủ thấy 1 đàn khuyên kiếm ăn trên cây si cổ thụ.Bác nào bẫy thì qua đó bẫy, trong Hải quân còn rất nhiều chào mào nữa cơ mà không được vào.keke

tận dương kinh....xa quá không đi được, nếu có dịp qua bên an đồng bẫy thì cho mình đi cung với nhé, đang mong muốn đc xem bẫy trực tiếp :D mình sinh 94

Hôm qua đi qua chỗ Hải quân ở Điện Biên Phủ thấy 1 đàn khuyên kiếm ăn trên cây si cổ thụ.Bác nào bẫy thì qua đó bẫy, trong Hải quân còn rất nhiều chào mào nữa cơ mà không được vào.keke

nếu k đặt đc ở trong quân đội thì mình đặt mấy cây ở ngoài đc k nhỉ...mà bạn biết trong thành phố còn chỗ nào bẫy đc cm,khuyên nhiều k chỉ mình vs..tks bạn :-*

Bên trên