Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi bác nào úp hộ em xem cái lồng bẫy được ko ạ///

bacdaibang

Thành Viên
Điểm
6
Ðề: bác nào úp hộ em xem cái lồng bẫy được ko ạ///

chẳng là e định làm 1 kái lồng bẫy nhưng ko biết làm cái giữ cánh sập xuống làm sao cả.bác nào làm lồng chuyên nghiệp giúp e cái.e thank trước nhe:-??:-??:-??
Không biết bạn làm lồng bẫy 1 hay 2 cửa sập nhỉ? Mình chưa làm lồng bẫy bao giờ (dù cũng rất muốn tự làm 1 cái).
Theo mình bạn có thể ra cửa hàng bán chim cảnh có bán cả các loại lồng bẫy thử hỏi mua 1 cái, rồi tranh thủ ghi nhớ mẫu lồng bẫy bạn có ý định làm sau đó cảm ơn, tạm biệt chủ tiệm chim... về làm theo những gì đã nhìn thấy.
Nếu làm vẫn không ổn thì quay lại đó mua cũng chưa muộn nhỉ!!!
Chúc bạn thành công!

Thân!

Không biết bạn làm lồng bẫy 1 hay 2 cửa sập nhỉ? Mình chưa làm lồng bẫy bao giờ (dù cũng rất muốn tự làm 1 cái).
Theo mình bạn có thể ra cửa hàng bán chim cảnh có bán cả các loại lồng bẫy thử hỏi mua 1 cái, rồi tranh thủ ghi nhớ mẫu lồng bẫy bạn có ý định làm sau đó cảm ơn, tạm biệt chủ tiệm chim... về làm theo những gì đã nhìn thấy.
Nếu làm vẫn không ổn thì quay lại đó mua cũng chưa muộn nhỉ!!!
Chúc bạn thành công!

Thân!

ý kiến của bạn rất hay,theo mình bạn chủ thớt cứ ra hàng mà xem,anh em có up ảnh lên thì bạn cũng không thể nhìn rõ được.

ukm.nhưng loại ở ngoài cửa hàng sập ko mấy hiêu quả.hay bị sập 2 cánh 1 lúc.hjx.như thế thì chàn lắm

Bên trên