Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Bẫy 1 chú chào mào hô Hồ Xuân Hương - Đà Lạt

ybongban

Thành Viên
Điểm
6
Tranh thủ từ Hà Nội vào công tác trong Đà Lạt 2 tuần kiếm đc chú chim mồi thế là đi bẫy sáng nay được ngay 1 chú tại Trung tâm Đà Lạt - hồ Hồ Xuân Hương trước cổng tr cao đẳng sư phạm, hót múa đấu mãi 2 nuổi sáng chú mới dính. Giọng hót thì chuẩn Đà Lạt luôn. Hàng nay thì qus hiếm rồi anh em nhỉ, dân trong Đà Lạt còn chẳng bẫy đc chim đà lạt ấy chứ, tiếc k có máy ảnh chụp cho anh em chiêm ngưỡng

Ðề: Bẫy 1 chú chào mào hô Hồ Xuân Hương - Đà Lạt

Chúc mừng bác , em thấy chim đà lạt hót hay thật , giọng dài rỏ và thanh , đi công tác thế thì vui quá . BÁc về đâu nếu đi ngang nhà em thì để lại em 1 con thì hay quá

buồn hẳn, em nó tuyệt thực sang nay đã ra đi, quá buồn

Kổ thân em nó quá, bác không biết vào cám cho nó à :( nghe mà tiếc quá nhỉ.

e vào cám cho chao mào suốt mà, cho chuối mà nó không ăn, tiếc thật, sáng nay ra bẫy chim k thấy hót như trc, chắc tại con đấy đầu đàn bọn còn lại tan tác hết, mãi trưa nay mới thấy mấy e, mai lại ra tiếp, sắp hết đợt công tác rồi ,tiếc

thích quá còn gì nữa bác. Lúc nào làm cái clip cho ae chiêm ngưỡng nhé

Mấy con chim già thì giọng hót hay lắm , nhưng có điều nó không chịu ăn nên mình phải đút cho nó ăn vài ngày thì mới sống được . Tiếc cho 1 con chim đầu đàn đầy triển vọng .

Bên trên