Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi bẩy khuyên đc em chào mào

nh0kqb

Thành Viên
Điểm
16
Tình hình là sáng nay đi ăn cưới uống mấy ly phê phê về nhà chân tay ngứa hết cả lên chạy vào nhà đem em khuyên ra móc ở cây cóc trước nhà bẩy cho zui móc xong chạy vào nhà mở Mtv xem phim trường học uy long đang xem hay thi nghe tiếng tim kêu chéc chéc.... tương sập đc em khuyên chạy ra thì em chào mào nhà ai sổng nằm gọn trong lưới chắc em này đói quá rúc vào ăn chuối thế là........đúng là hên thiêt :))

Ðề: bẩy khuyên đc em chào mào

chúc mừng...............................................

bác này sướng nhỉ, ăn cưới xong lại có cm

thaks mọi người h mình muôn thanh lý em nó đây bác nào muốn thi pm em hoạc yahoo nh0k_baby_kut3_neverlove em ở ĐH quảng bình

chúc mừng bác, chim non ah bác. thế thì chỉ là chim đói vào ăn hoa quả thôi. chưa rõ giới tính đc.

hihi chim con nuôi lên 1,5 mùa òy chim của ông cùng xóm sổng hehe

em bán bao nhiu, a cũng ở QB đây

Khu nhà bác chủ TP người ta mua chào mào về thả phóng sinh hay sao mà hay bẫy khuyên đc chào mào thế +_+?

chào mào vào ăn sập bẫy 1 là chim xổng,phóng sinh, 2 là chim rừng nhưng ko hay( 90%).hi.

con chim đó cho ông anh òy khổ cái ông anh lại làm sổng mất tiếc đứt ruột .tuần trước cũng bẩy được 1 con nói chung là chim to đẹp nhưng nhát quá

Bên trên