Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi bổi khôn xin mời mồi hay thu phục

Gabong

Thành viên Mới
Điểm
0
tình hình chỗ em bi giờ bẫy chim quá nhiều còn vài cặp già, hót chuông hết, khôn như ma:)) treo em mồi đểu của em lên ché trung mà chả thấy sáp lồng mấy, có mấy ông cũng hay đi đánh mà giờ cũng cả ăn nổi, ae nào có mồi thật hay xin mời tới chỗ em làm 1 hôm cho mồi khỏa vây bổi quái:)):))....địa chỉ nhà em là ở Xuân Mai thưa các bác, sđt 0987733251..rất hân hạnh đón tiếp chủ và mồi:)>-:)>-

Ðề: bổi khôn xin mời mồi hay thu phục

chim khôn , bị đánh nhiều mà lại đi đánh tâm này thì ko đc là đúng rồi ... chim trời h tầm này thay lông chưa xong , hoặc gần xong , hoặc lông lá chưa ráo .. nên yếu lửa , chưa căng nên ko ham đấu , ko máu đánh nhau ... nên ko đá ... phải đợi tầm giữa tháng 10 thì chim xong lông lá ,lúc đấy phải rình chọn lúc chim căng lửa , máu đấu , mang mồi hay đến dụ , cả giận thì sẽ mất khôn .... sẽ
ngoài chim mồi hay thì kinh nghiệm của người đi bẫy rất quan trọng ...

chủ thớt chờ 2 tuần nữa đánh chắc là được vì thời điểm này chim hãn thay lông chim cang tìm đúng thung đánh là chét

chú chẳng ới a phát. cuối tuần sau đc nghỉ làm chuyến nhé chủ thớt

ok bác, bao giờ bác suống thì alo em nhé, chim Xuân Mai có nhân tài k làm bác thất vọng tí nào đâu:)

đệt mẹ đang đọc bài kéo xuống chữ bao cao su to vật vã thằng nào hãm thế k biết

chủ thớt chờ 2 tuần nữa đánh chắc là được vì thời điểm này chim hãn thay lông chim cang tìm đúng thung đánh là chét

nhưng em chả pít sao chim vùng này nó căng lắm, ngày nào chả nge tiếng chim ché nhau ầm ầm, có con còn điên loạn bác ạ, như chim nhà chơi căng thả ra vậy:):)
<------ Bổ sung bài viết ------->
đệt mẹ đang đọc bài kéo xuống chữ bao cao su to vật vã thằng nào hãm thế k biết

lại còn đủ thứ nữa chứ bác ạ, chán mấy thằng quảng cáo quá=))

Bên trên