Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Cách cho mồi mới quen lồng bẫy

vuive

Thành viên Mới
Điểm
0
e có con cm bổi 8 tháng chim già rừng đã đứng lồng nhưng vẫn thk đâm mặt , mau mỏ,thk cho đi bẫy nên e làm cái lồng bẫy về rùi dán băng dính quanh lồng để cho con chim đỡ đâm mặt...

Ae nào thấy hay định làm theo thì nhớ thanks e nha. HIỆU QUẢ LẮM

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Cách cho mồi mới quen lồng bẫy

lên cho a e tham khảo nào.....................

cách này hay quá nhỉ...................\m/

cách này hay đấy cụ ạ mai có khi phải học làm như cụ mới được

Hê mình đang đi bẫy choè, con mồi cũng hay trổ lồng học cách này hay đấy. Cảm ơn nhé. nhưng chỉ sợ chim hót tiếng không bung ra ngoài mấy. mỗi ngày kiếm được 2-3 em choè than, không còn chỗ để nhốt, kẹt quá.

cho vào lồng bẫy rễ bị ngoái lắm các bác cẩn thận nhé. mồi ngày e chỉ nhốt nó trong này có 4 5 tiếng thôi....Cách này chim cũng nhanh thuần......:))

chang ai lam theo cach nay ca. ban phai tap cho chim tu tu,minh cung co chim moi rat nhat, chi tap 2 thang la di bay vo tu roi, luc dau con che ao long, nhung sang thang thu 3 thi khoi can lun, chim mua dau nhung bat boi rat nhieu, nho con nhung rat hung du,ah khi di bay ban can phai co mot chim moi khac that tot de kem chim moi nha ban, chuc ban som co chim moi nhu y.

hay là bữa nào có đồ ăn ngon mình hãy cho sang lồng bẫy

chim m cũng 3 tháng cho vào lồng cũng ác chiến lắm b...............
ban lam cai do hay day nhung lieu chim vao roi co dam hot nua khong hihi
<------ Bổ sung bài viết ------->
long nay minh thay bay chao mao kho qua ah minh o ha noi

Bên trên