Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Cặp đôi hoàn hảo ai cũng thèm

Bác duongrau chúc mừng ai chứ.chim này có phải của cụ đại bàng đâu

Ha Ha thank cụ Đại Bàng có công sưu tầm - chúc bác chủ chim sở hữu được 3 chú chim độc - Mừng toàn bộ ACE vui khỏe tham gia nhiệt tình . !!!

Chim này là của một đại gia miền bắc có tên là Taylo gì đấy hic hic hic cháu mà có 3 con này thì có khi cháy không có thời gian lên mạng vì suốt ngày ngồi ngắm chim

mình cũng có nghe ở HN có một đại gia ( tên Là Tuấn thì phải ) chuyên sưu tầm và nuôi toàn chim Mầu ( Đột Biến ) đã có 1 phóng sự ngắn trên youtube mình đã xem qua - ước tính đàn chim của anh ta hơn 1tỷ VN đồng..... ACE choáng chưa ?

Choáng và váng cả đàn chim em bán hết chắc chỉ đủ để vào ngắm chim của đại gia thôi.

Phải Chương taylor không nhỉ.ông vua chim màu có hai con đại bàng nhìn ông ý gần giống thằng ca sĩ the men

Hình như Chương Taylo người Hải Dươn, dàn chim của bác ấy nhiêu tỉ chứ không phải cả tỉ

Bên trên