Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Chào Mào Hà Tĩnh

dungmat

Thành Viên
Điểm
16
Mình gửi lại File Đầy đủ hơn, Các bạn đánh giá nhé
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=GnwSRECfNSI[/YOUTB]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Chào Mào Hà Tĩnh

cũng dc bác à. con này bổi hay nuôi non nên hả bác?

xin đc chúc mừng bác ah.....chim hay bác ah, em kết cái giọng ché của em nó!

Chim bỔi gẦn hai mÙa , clip trƯỚc cẮt ngẮn nÊn mÌnh bỔ sung clip sau ĐỦ hƠn ,

Chim bỔi gẦn hai mÙa , clip trƯỚc cẮt ngẮn nÊn mÌnh bỔ sung clip sau ĐỦ hƠn ,

Em nó chơi cánh quá tốt (em nó mới uống lắc ha bác :D)2 mùa mà đã vậy rồi 4 mua chắc =.="""" Chúc mừng bác có con chim tốt [-O<

Chúc mừng bạn nhé, chim thái độ chơi rất tốt, như là vừa được chủ cho liếm thuốc lắc ấy nhỉ. Chúc bạn chăm chim tốt nhé...He2:D

con này thì củng được đó nhưng hót không hay lắm khi nào đưa lên trung tam giao lưu cho vui

đang thay lông mà căng gớm...........chim hay quá,,,,,,,,,,,,,,,,,chúc mừng chủ thớt nhé...................................

cũng được đấy,nhưng con này là chim con lên chắc luôn,nhưng ko được dìu dắt đến nơi nên hót vậy,ở giây thứ 11'12' nó kêu tiếng độc quyền mà chắc ko có con nào kêu được á,quê vợ tôi cũng ở hà tĩnh có về vài lần thấy chim ngập trời nhưng nghe giọng cũng thường,chúc mừng bạn

Con này là con định gửi cho em đấy hả anh Dũng . he he he . Tks anh trước nhá .

Chim hay đó anh Dủng,có dịp mang ra Đức thọ giao lưu đê?

Chim chơi cánh ác thế.....cứ như là vừa làm 1 viên lắc ấy. hehe

Kết cái giọng ché và cái giọng ở giây 11 12.....

cũng được đấy,nhưng con này là chim con lên chắc luôn,nhưng ko được dìu dắt đến nơi nên hót vậy,ở giây thứ 11'12' nó kêu tiếng độc quyền mà chắc ko có con nào kêu được á,quê vợ tôi cũng ở hà tĩnh có về vài lần thấy chim ngập trời nhưng nghe giọng cũng thường,chúc mừng bạn

Bạn có con nào post lên ae cùng chiêm ngưởng nào ?

mình có viết mấy bài đó nhưng ko biết trôi đi đâu rồi,chắc chim tệ quá nên anh em ko thèm xem.đề bài là trung mang 3 mùa lồng,hoặc đèo 2 mùa lồng,chúc bạn luôn vui vẻ.
đây rồi, nhưng cũng thường bạn à,có gì mong bạn đại xa cho http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=29238

chúc mừng bác có chú chim hay....cho em hỏi bác ở chỗ nào hà tĩnh vậy?

chim hay, chơi cánh tốt quá bác à, nhưng ở s 12 hình như em nghe thấy nhà bác có nuôi cả yến thì phải

Chúc mừng đồng hương post bài giới thiệu chim quê mình!

Ở TP Hà Tĩnh thường chơi chim đá thì phải. Hình như quán Cafe Phố Núi là điểm tập hợp AE chơi chim đá.

Không biết chim của bạn ở vùng nào, nhưng nhiều lần về quê Hương Sơn, gặp nhiều con có giọng rất hay. Nhiều chim cho ăn cám thường nhưng chơi rẩt căng và chơi cánh hay lắm.

Nếu có điều kiện, hôm sau nhờ anh bạn ở nhà quay và post chim nhà lên cho AE đánh giá!

bác dũng cho uống thuôc lắc ùi..............................

Bạn có thể chia sẻ cách chăm chim của bạn được ko?

Bên trên