Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận chào mào trống có hót giọng mai không ?

vuthang

Thành viên Mới
Điểm
3
mình có 1 cm bổi dc khoang 3thang lồng , đã khá dạn , buổi sáng hot gần nhu nguyên buổi , ma em no chi co 2 âm , nhung ho3t liên tục 2 am do , co khi liên tục dến 3 lan , nghe rất giống mái , 1 vài ae gop y là trống nhung bị lai giọng , va chim chắc mới lên tách đỏ , nên chưa học hết giọng , dáng chim trung chim , vì mặt rất lanh nên mua , kè thừ chim la , cung líu va chơi cánh dc một lúc roi thoi , vì toàn kè chim 3 hay 4 mùa , em nó ko dam choi , ae cho ý kiến gium , nhận xét do co dg ko vậy , thanks ae

Chào mào trống cũng chơi giọng mái nhé.nhưng nếu em nó mà sổ được giọng đi từ 4âm trở lên là trồng

Chim trống sổ giọng mái bính thường bạn nhé, chi chưa có lửa lên chưa ra hết giọng chịu khó dợt dãi cho chim cải thiện chất giọng nhé cụ

Con bạch đề của mình củng như chim bạn nói. 3 tháng gần đây mình có em má trắng và hay mở mp3 giọng chào mào để tập cho em má trắng, đến bây giờ em bạch đề không còn ra giọng mái nữa. Sáng ra là chơi giọng trống liền.khikhi:D:D

Bên trên