Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận chào mào trống hót tiếng (mái)

nhoch

Thành Viên
Điểm
16
mình tuần rồi vừa mua 1 em bổi về ,mình thấy nói số tiếng trống rất ít hay kêu tiếng mái , nhưng tuyệt đối là trống nha vì nói cũng đi chuyện luônai giúp mình cách chữa không àk

Ðề: chào mào trống hót tiếng (mái)

mình tuần rồi vừa mua 1 em bổi về ,mình thấy nói số tiếng trống rất ít hay kêu tiếng mái , nhưng tuyệt đối là trống nha vì nói cũng đi chuyện luônai giúp mình cách chữa không àk
bẫm sinh con chim chào mào có sẵn giọng mái rồi bạn...lúc chim căng lửa số giọng đấu ko sỗ giọng mái, còn chim yếu lửa thì sổ giọng mái mún khắc phục thì bạn bớt đem chim ra ngoài trời đi vì chim yếu đừng để ngoài trời nhiều , nếu có giọng mái nếu chim bạn là chim mồi thì dụ chim về nhanh lắm đó bạn

Ý kiến hay đấy. Thanks chủ thớt

Mình củng bị trường hợp này nè. Tướng đẹp mào cao, hót chuyện nhưng ác cai hay kêu giọng mái.

ban cu nuoi cang lua len la het thui chu khong the nao chua het dc giong goi mai dau

e cung có 1 con... thỉnh thoảng no còn hót wich tờ wieu

Tìm tiếng chim chào mào mái trên Youtube ra rất nhiều nhưng không biết cách tải!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên