Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Cho mình hỏi về chào mào mồi

traidaoj

Thành viên Mới
Điểm
1
chiều hôm trước tầm 3h30 mình treo con chào mào mồi mình nên cây xoan trong vườn tầm 4m.nó ra giọng gọi dược 5-10 ph thì có một đôi bay đến sát lồng bẫy của mình luôn.con cm cua mình dang hót goi thi lai khong hót nữa.dôi cm kia đậu một lúc lại bay đi bay lại 2-3 lần.ngoi chờ dến 5h khong thấy con nào nhẩy cầu cả.chiều hom qua mình treo cho cay vải cạnh đấy no gọi cũng co cm bay den mot luc lai bay di.anh em cho minh hỏi liệu con moi của minh co van de j can hoc them.may con chao mao kia co quen giong con moi của minh nen khong lao vào khong.hay minh treo moi thap qua.thank

Ðề: Cho mình hỏi về chào mào mồi

thứ nhất con chim bạn có gọi đến ,nhưng đến gần không đấu hoặc không dụ chim trời sẽ không vào, mồi mà sợ con ngoài khó đánh xem lại mồi, thứ 2 nếu bạn treo gần nhà , vườn nhà cũng khó đánh nếu chim trời hay tơi gần nhà sẽ quen giọng .bạn thử mang xa một chút đánh xem tố chất con mồi của bạn thế nào .

Ðề: Cho mình hỏi về chào mào mồi

thank anh em.con moi cua minh muon cua ong anh ma.no goi xong cung mua ru nhung ko hieu qua.chac may hom bon cm no quen giong con moi rui.
\

Bên trên