Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Clip cận cảnh Chào mào ngoài thiên nhiên ăn quả ^^

bum1992bg

Thương gia
Điểm
16
Địa chỉ
Hiệp Hòa - Bắc Giang
e không biết up nên a,e chịu khó clik xem tạm nhé
.
Clip này e mới quay sáng nay xong

Chào mào ngoài thiên nhiên - YouTube

Ảnh này đã được điều chỉnh lại kích thước. Ấn vào đây để xem ảnh nguyên bản. Ảnh nguyên bản có kick thước 3984x2240 .
rclxcc

Ảnh này đã được điều chỉnh lại kích thước. Ấn vào đây để xem ảnh nguyên bản. Ảnh nguyên bản có kick thước 3984x2240 .
rclowp

rclowf

rclxch

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Clip cận cảnh Chào mào ngoài thiên nhiên ăn quả ^^

Cũng có gì mới lạ đâu,chơi chim lâu rùi mà vẫn tò mò bác nhỉ

Quả cà đó mà nó cũng ăn nhỉ. Quả này hồi bé chỉ cho lên mồm thổi cho nó quay quay rồi bay lên thôi chả nghĩ nó cho chim ăn được :D

sao ko cầm súng ngạc ra cu em :))

^^ Mang súng ngạc ra thì lần sau chim nhìn thấy e là bay luôn rồi, k phải chờ e bẫy nưa

con đó giang đẹp vậy mà sao bak ko túm em nó.hix

sao ko vác mồi ra đưa em nó về

Hình như quả trong clip trong em gọi là cà độc dược thì phải?? Còn ảnh đầu tiên lại đậu trên cây xoan? Trước em có đọc ở đâu đó, hình như khi con chào mào bị thương gặp nguy hiểm nó sẽ lên cây xoan đậu vì cây xoan độc cho chim nên chim khác không đến đậu, không biết phải không?

Sao ko vác đồ nghề ra hốt nó đi thớt :D

Bên trên