Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận có nên treo 2 lồng CM gần và cho chúng nhin thấy nhau ko?

Buivanman87cd11

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Uông Bí city
Ðề: có nên treo 2 lồng CM gần và cho chúng nhin thấy nhau ko?

Chủ yếu là do bạn thích thế nào thôi, nếu thích nghe chúng nó hót đấu thi treo không cho nhìn thấy mặt nhau, còn sợ nó hót nhiều đau đầu thì cho chúng nhìn mặt nhau vài ngày là im ngay :D. Theo mình thì để cho không nhìn thấy mặt nhau tốt nhất vì nó luyện giọng luôn, khi nào buồn mang ra ốp nó còn phang.

Theo mình thì không bạn à ! để gần nhiều thì chúng cảm thấy nhàm chán và nếu con nào già giọng hơn thì tệ lám

Tốt nhất là ko cho nhìn mặt nhau... nếu ko treo cách xa nhau chút thì nên trùm áo lồng vào ..

có nên treo 2 lồng CM gần và cho chúng nhin thấy nhau ko hả các bro, em mới nuôi 2 e mà chưa biết treo chúng thế nào

không nên cho mấy em nó thấy mặt nhau ban ạ.khi cho ăn và tắm cũng không ,tốt nhất là bạn treo xa mấy em ấy ra ,tuần cho 2 em ấy thấy gặp nhau một hai lần thôi thì các em nó mới xung

treo gần nhau nó loãng chim không hót nhiều đâu bạn ạ.mình bị 1 lần rồi

Bên trên