Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Đăng ký đi bẫy chim ở Đà Nẵng

kjenprodn

Thành Viên
Điểm
16
Mới chơi chim nhưng tập tành đi bẫy . Đã rủ được một vài bác già hihi.
Mời bà koan cô bác vào để lại thông tin đăng ký..

Mở hàng
Tên : Kiên
Tuổi 16
SDT liên lạc : 01228548241
Yahoo : boygiangho_timnangsock

Ðề: Đăng ký đi bẫy chim ở Đà Nẵng

=))... út sợ ông đi lên núi lạc đường lắm =))... nếu ngày 30 tết rảnh đi lên núi đông giang bẫy TM vs út 3-4 ngày về. nếu đi :D... thì đăng kí :D. hay hôm nào rảnh đi uống cf giao lưu làm quen vậy :D:D..

trời .. đi như vậy thì biết lấy tiền lì xì ở đâu hả út :))

:)).. a e mình lớn rồi :)).. cần gì phải lì xì chứ :))... chứ ngày tết mấy ông kiểm lâm nghĩ tết thì lẻn vô bẫy TM chứ :-s. thix thì đi bẫy TM vs út 2-3 ngày về cũng đc.. còn lại mìng 4-5-6 tết lì xì sau :)))...

vậy đi lên đấy ngủ trong rừng hả út :)) ... có chỗ ngủ mình ms dám đi à :))

điên à @@.. ngủ rừng nhìu con muỗi chích ngủ = niềm tin à=)))... đương nhiên là thuê nhà khách sạn or nhà trọ ngủ là đc rồi :D:D...đi kiếm vài em TM về nuôi :D...vừa có tiền :D:D

vậy mún chơi thì phải cần mồi như thế nào hả út .. để mình luyện.. 30 tết xách xe lên đường . rủ thêm 1 vài chiến hữu nữa :))
<------ Bổ sung bài viết ------->
tiện thể cho mình hỏi út năm nay nhiu tuổi oài để dễ xưng hô

thì có mồi nào ngon biết dụ chim trời thì đc rồi :D. quan trọng là mau mồm :">... cái nài chắc 30 tết coi bắn pháo hoa xong nhậu. thì phải ngủ ở nhà trọ cho chắc :D.. rồi dậy sớm 5h sáng chuẩn bị đánh răng rồi chạy lên núi lun :D:D... tết thì phải mua trước 1 thùng bia thì ộk :)).. vừa nhậu vừa ngắm chim :)).... có đi ko:)))
<------ Bổ sung bài viết ------->
add yh út vô nc cho dể đi :D.. ut_hau_9x

có đìu có đt cầm đặt banh thua cháy túi rồi :(... khi mô lấy lại đt út cho số :D

Bên trên