Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Em Bình Điền chơi tạm ở nhà

Thanhnambenz

Thành viên Mới
Điểm
0
Ðề: Em Bình Điền chơi tạm ở nhà

con này không phải chim huế.chất giọng huế mình không như thế.mình ở huế chơi chim khá nhiều nên cũng biết chút ít.nhưng chim bác chơi tốt đấy,

Chim giọng tốt, ché tốt, chim hay quá, chúc mừng bạn, nhưng giọng chim này ko phải Bình Điền bạn ạ.

Các bác có thể cho e biết nó ở đâu ko, mù tịt nên ko biết. Vì thằng bạn nó bảo là BĐ nên cũng nghĩ thế. Cảm ơn nhiều

con này chơi ở nhà không hay đâu bạn à.bán đi;))

chim hay đó.......................

bán không bác chủ,hi------------------------

Bác chủ có nhu cầu cho xin cái giá vào inbox nhé ........

Được sự đồng thuận của BQT chimcanhvn.com, nay BQT Chimcanhvn.com chính thức thông báo thành lập quỹ duy trì và phát triển diễn đàn:

Giọng hay, chim chơi nhà như thế là phê rồi.

Chim thế là ngon rùi :D có lẽ nó không phải BD nhưng cũng chơi được cứ tiếng tăm rồi lắm người bị lừa :D nhiều con bắc có kém gì huế đâu :D

con này ko hay đâu bác ơi , cho e đi:)))))))))))))))))))))))))))))))))))0

Giong tốt đấy bạn, nhưng do quay xa quá nên không ngắm kỹ em nó đc. Chúc mừng bạn

chim ché tốt ghê. nói thật bi giờ con chim chủ yếu đánh giá ở giọng và nết chơi thôi. chứ còn huế hay bđ đối vs e thật ra không quan trọng mấy. vì có biết mình k trực tiếp đi đánh đâu mà biết. cũng chỉ nghe qua người bán + chủ chim trước nên k bít đâu đc :D

Bên trên