Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Em má trắng Đăklăk mới lên lông của mình.

chaomaodaklak

Thành Viên
Điểm
6
Ðề: Em má trắng Đăklăk mới lên lông của mình.

Nhìn đẹp quá,em cũng thích chim nuôi non lên nhưng mỗi tội hót ko dc = chim rừng giá :D

Nhìn đẹp quá,em cũng thích chim nuôi non lên nhưng mỗi tội hót ko dc = chim rừng giá :D

Đâu có!Giọng hót thế nào là do mình có cho chim mồi dẫn k đấy chứ.E này mình kèm một chú mồi dẫn và thường móc ở vườn cho học giọng rừng nên giọng chuẩn.Hôm nào nắng rao iem nó hót hét ra hồn mình sẽ làm cái clip nữa.Hôm nay Ban Mê lạnh quá nên chỉ đứng dòm thôi.

có thấy giọng đâu bác!thanh lý đi bác!

chào bạn.
clip của bạn chỉ nói bộ ves của chú chim thôi khg đánh giá gì được đâu.bạn nên quay clip có giọng hót và bộ nước chơi thì mới đánh giá được.
thânk

tướng chim đẹp quá bạn, to như chim huế vậy. k biết hót hò thế nào, có vẻ hơi lười hót

Thì mình đã nói là Ban Mê hôm nay rất lạnh.Chim k xù lông là đã vui rồi.Và một điều là chú má trắng mới lên xong lông nên giọng hót đang học hỏi.So sánh chim Huế và Đaklak sao mà được.Hai miền chim khác xa nhau.Có ng bảo thanh lý đi thì thiển cận quá...

chào bạn.
clip của bạn chỉ nói bộ ves của chú chim thôi khg đánh giá gì được đâu.bạn nên quay clip có giọng hót và bộ nước chơi thì mới đánh giá được.
thânk

Em sẽ sớm có clip chú ta chơi hót hét đàng hoàng cho anh em nhận xét về chim Đaklak.Cảm ơn anh đã góp ý cho em.
Thân!

Thì mình đã nói là Ban Mê hôm nay rất lạnh.Chim k xù lông là đã vui rồi.Và một điều là chú má trắng mới lên xong lông nên giọng hót đang học hỏi.So sánh chim Huế và Đaklak sao mà được.Hai miền chim khác xa nhau.Có ng bảo thanh lý đi thì thiển cận quá...

đúng rùi tây nguyên minh giờ đang lạnh mà hi

Bên trên