Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi help chao mao

quan.luna

Thành viên Mới
Điểm
0
cac bac cho e hoi chut'...chim moc chao mao thi bao lau thi thuan`....chim e nuoi dc 2 thang roi...ng dung cach xa 2 met' bay nhay loan het ca len....buon qa

Ðề: help chao mao

Cái này sao nói dc hả b,tùy thuộc nhiều yếu tố lắm (chế độ chăm sóc,chế độ dih dưỡg,điều kiện dợt dãi,tố chất con chim...)

Vấn đề bạn nói còn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố có những con chim rất nhanh đứng lồng, cách chăm sóc thuần dưỡng của bạn. Chim ít tuổi rừng thì nhanh thuần hơn là chim già rừng. Nhưng thường thì mất khoảng 3 tháng chim sẽ đứng lồng, thân:D

A e ơi mai thi hội chào mào miền bắc.có a e nào đi k?chưa có chỗ ngủ alô cho tôi.tôi ở gần đan phượng.tôi bố trí miên phí được 5 phòng nhà nghỉ cho a e nhé.tel.0936467974.tôi tên tuấn.ưu tiên ai alô sớm.hi mai đi xem va dượt thôi.chim mình chưa đến tuổi.hi

Bên trên