Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip hình ảnh về chào mào đen mun

cakimnho

Thành viên Mới
Điểm
1
Đây là hình ảnh của nó xin mọi người cho ý kiến :-??
attachment.php

attachment.php

attachment.php

Ðề: hình ảnh về chào mào đen mun

ko biết con này có đc liệt vào hàng kịch độc ko nữa :-s:-s:-s

Chụp ảnh gần chút được không bạn, nhất là cái tách và lông hậu môn, đã từng thấy qua một con chào mào đen thui cả người trừ lông tách đỏ và lông đít đỏ, nếu thật thì con này là một tác phẩm nghệ thật kinh điển

úi dời ơi từ đầu e nhìn con này tưởng quạ cơ hixx hixx
sao đời lại xinh ra đc 1 con chim đẹp như thế nhở

Mình thì lại thấy màu trắng nó vẫn đẹp hơn mấy bro ơi. Đen thui như con quạ nhìn ớn quá. :D:D:D

Bạn chụp hình kiểu này thì không biết thật hay giả nữa.
Bạn có thể đem ra ánh sáng và chụp phần tách và lông hậu môn được không?
Cảm ơn rất nhiều.

Bạn chụp hình kiểu này thì không biết thật hay giả nữa.
Bạn có thể đem ra ánh sáng và chụp phần tách và lông hậu môn được không?
Cảm ơn rất nhiều.

tách với hậu môn cũng vậy ah đen thui hết:)

e này lại độc như e bạch tạng rồi :0

các anh em đọc sự tích QUẠ & CÔNG chưa?? Không biết con này có hành động như chú quạ trong truyện không nhỉ?? =)) =))

con này ở quảng ninh thì phải ở quảng ninh màu vậy chứ ra tỉnh khác là hít liền

chim nhuộm đen thì có

bạn thích chim độc hả? Mình có 1 con chào mào có 1 móng sau màu trắng ( bạch đề) ban có muốn mua ko?

Bro. chủ chim chụp gần thì hay quá, nếu đúng như vậy thì quả là chú chim độc nhưng tách và đít cũng đen thì em sợ là công nghệ cao!

Bro. chủ chim chụp gần thì hay quá, nếu đúng như vậy thì quả là chú chim độc nhưng tách và đít cũng đen thì em sợ là công nghệ cao!

sao bác biết, e kg tin đâu nha, làm gì có công nghệ gì ở đây, bác có muốn làm vài e than đen thui kg, e chỉ chổ cho!

sao bác biết, e kg tin đâu nha, làm gì có công nghệ gì ở đây, bác có muốn làm vài e than đen thui kg, e chỉ chổ cho!

Hay quá, thía thì còn dì bằng, em mà có mấy em than đen này là em hô Than Indo liền, khà khà

hi, có một lần tình cờ nhìn thấy trên mạng một hắc công tử, nhưng ko hắc đến mức này đâu, chỉ hắc ít ít thôi, ko biết quý tính đại danh của hắc công tử này thế nào, các bậc cao nhân xác nhận xem hàng như thế nào đi, nhỡ đâu lại có hàng độc mới sau mơ,bông,bạch,cafe...

attachment.php

attachment.php

attachment.php

xin chào bạn, con chim của bạn quả rất đẹp, bạn nuôi chim được mấy mùa rồi? tôi cũng là người đam mê chào mào, nếu được giao lưu cùng bạn thì hay biết mấy? thật sự là tôi rất quan tâm đến chú chim này, nếu có thể đến nhà bạn uống nước ngắm chim được không? cho tôi địa chỉ nhé, hay cho tôi email để tôi liên lạc với bạn. thân mến

xin chào bạn, con chim của bạn quả rất đẹp, bạn nuôi chim được mấy mùa rồi? tôi cũng là người đam mê chào mào, nếu được giao lưu cùng bạn thì hay biết mấy? thật sự là tôi rất quan tâm đến chú chim này, nếu có thể đến nhà bạn uống nước ngắm chim được không? cho tôi địa chỉ nhé, hay cho tôi email để tôi liên lạc với bạn. thân mến

Cảm ơn anh đã quan tâm chim này đc 2 mùa rồi anh ơi.Hiện nó đang bệnh gửi ông anh nuôi khi nào đem về e báo cho anh.Nhà em ở Tỉnh Bình Phước

Cảm ơn anh đã cho ý kiến nhưng nếu công nghệ có làm cho mắt đen thui luôn đc ko anh.Hiện trên người chim ko co màu j ngoài đen...:|

Bên trên