Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Hn- hỏi nơi bán lồng bẫy inox 2 cửa xập

hieuvu1987

Thành viên Mới
Điểm
0
Ðề: Hn- hỏi nơi bán lồng bẫy inox 2 cửa xập

Bác nào biết chỉ giúp em với. Em đang cần gấp lắm.

HN hiện nay trên dưới 20 quận huyện, bạn ở đâu trong số ấy? Lồng bẫy bình dân thì bạn ra các cửa hàng bán chim, lồng chim hỏi là có (giá thì khoảng 100K-150K/lồng), chỗ mình sống họ còn làm cả lồng bẫy theo mẫu mình đặt (giá cả thỏa thuận).

Thân!

HN hiện nay trên dưới 20 quận huyện, bạn ở đâu trong số ấy? Lồng bẫy bình dân thì bạn ra các cửa hàng bán chim, lồng chim hỏi là có (giá thì khoảng 100K-150K/lồng), chỗ mình sống họ còn làm cả lồng bẫy theo mẫu mình đặt (giá cả thỏa thuận).

Thân!

Mình ở gần Hồ Hoàn Kiếm bạn ạ. Bạn biết chỗ nào bán lồng bẫy gần đấy k? Ra Tăng Bạt Hổ thấy bán toàn lồng chợ thôi

cửa hàng chim cảnh thành tựu ở đường 32 gần trường đại học công nghiệp nhổn có bán lồng bẫy cả khuyên và Cm 2 cửa bằng inox như chủ top nói nhưng giá hơi đắt thì phải khỏang 550k lồng đẹp lắm.

Bên trên