Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Phụ Kiện Hỏi về lồng vuông gỗ Bách Xanh

2ndFACE

Thành Viên
Điểm
16
CHo em hỏi gỗ Bách Xanh giờ hiếm không ạ, vì em thấy người ta bảo giờ làm gì có nhiều mà xả ra làm lồng, có ông trên HHT bán lồng bảo là bán lồng vuông khá đẹp, chân quỳ, gỗ Bách Xanh tầm 900k, bảo em ngửi thử thơm không nữa, em thấy lồng khá đẹp và vân nổi nhưng không biết có phải là gỗ lởm không, quên mất k chụp cái ảnh8-}8-}8-}

Ðề: Hỏi về lồng vuông gỗ Bách Xanh

bách xanh thì nuột rồi bác à....mùi huơng gỗ thì chim k sơ muỗi ^^

nghi lắm bác ah, tùng bách hầu hết đều có mùi chứ bách xanh thuộc hàng quý hiếm ai dám xẻ ra làm lồng

Lồng bách xanh khoang từ 15 dến 20 tr một chiếc bạn ạ

hahaha, thế mấy cái bách thanh 900k là ntn hả bác.
Em còn có chỗ rẻ hơn cơ, nhìn đẹp lắm, hicc, các vân nổi lên ầm ầm, chân quỳ, cầu giật cấp. cái thanh trụ 4 góc cũng khuyết ra khuyết vào đẹp... ơ thế là đểu à.....

Em còn có chỗ rẻ hơn cơ, nhìn đẹp lắm, hicc, các vân nổi lên ầm ầm, chân quỳ, cầu giật cấp. cái thanh trụ 4 góc cũng khuyết ra khuyết vào đẹp... ơ thế là đểu à.....
cho a cái địa chỉ đi face cuốt tuần rảnh a qua xem đẹp hay thế nào về post bài lên cho ae ý kiến

cho a cái địa chỉ đi face cuốt tuần rảnh a qua xem đẹp hay thế nào về post bài lên cho ae ý kiến
Để em qua xem chụp ảnh rồi báo giá về ^^......... lồng giống bác gì đăng trên mình đó, nhưng giá rẻ hơn! để em tìm topic đã, nhưng nói chung là giờ biết là k phải bách thanh rồi,,, nản với mấy ông bán hàng..b-)b-)

Làm gì có gỗ bách thanh cho bạn, gỗ đó hiếm lắm, người ta thường dùng làm tượng bạn ơi. Loại gỗ đó thơm phức luôn.

gỗ thơm đến mấy mà có mùi phân chim thì cũng vô vị thôi,cứ tre việt là số 1 :))

gô đổi màu đây mà ơ mình 800k 1 bi đường kính 20x80

gỗ đó thì đắt gì mấy bố. gỗ đó người ta bán có mấy chục nghìn 1kg thôi

Bên trên