Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé [you]

kjenprodn

Thành Viên
Điểm
16
Ae nào ở Đà nẵng mà hè này rảnh rảnh thì vào hội đi đánh chim nhé !! Khuyên hay chào mào gì cũng được !! Loại khác càng tốt tuy em không có :))
Để lại thông tin nhé các Ae

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé nghiepps_85

Ae nào ở Đà nẵng mà hè này rảnh rảnh thì vào hội đi đánh chim nhé !! Khuyên hay chào mào gì cũng được !! Loại khác càng tốt tuy em không có :))

Các bạn thông cảm mình ở hn chứ ko ở đà nẵng, mình chỉ có chú chòe đà nẵng thui

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé linhbi281090

bạn thông cảm..mình cũng ở hn.....đà nẵng thì ngoài tầm kiểm xoát ha :))

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé LongQuan2012

e ở Bình Dương nên không tham gia cùng bác được nhé
chúc a e bẫy chim vui vẻ!

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé [you]

tks các bác có gì ae vào nhìu bẫy đc thì sẽ có hàng cho các bác :))

tội quá.......nhà chú e ở chỗ nào.....đã có chim mồi ngon chưa mà giờ ở đà nẵng cũng hết chjm để bẫy rồi.......

toi o quang ninh co ma
neu thick thj ra day di bay gan nha tụ day chim chao mao, chick choe

nhà e ở Trần Cao Vân ák . mà sao giờ đà nẵng hết chim vậy anh 2 ... vs lại bẫy cho vui thôi . Đc thì tốt không được thì thôi . Cái cốt là ae giao lưu học hỏi kinh nghiệm vs nhau thôi a hai à

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé Nguyen Duc Do

Rất cám ơn bạn. Chúc các bạn bình an và sức khỏe. Mong có ngày được vào trực tiếp giao lưu và học tập các bạn. Thật tiếc, vì tôi đang sống và làm việc ngoài Hà Nội. Trân trọng.

Bạn ở đường TCV thì ngon rồi. anh bữa nay vừa nhác đi xa mà lại muốn chim hay nên hay đánh chim đèo Hải Vân lắm. Sáng cafe xong chạy lên tằng tằng , trưa bận lại chạy về đi làm cũng được. A hay đi đường Lê Độ ra đường biển phi cho nó lẹ. Em đi ké thì alo anh nè. 0939.80.90.14 đi xa cũng được nhưng bữa nay chim quãng đi đâu cũng khó cả. điganfaa cho khỏe. hẹn mọi người nhé.

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé tophang

Hic! vậy mỗi tuần thứ 7 và CN phải bay khứ hồi vào Đà Nẵng thì thứ 2 mới kịp về làm việc được. Mình ở TB cơ8->

hihi bác cứ đùa . em nào dám ngăn cản công việc của bác..

mình cũng ở hn , nhưng có j để dành nhé :d

ai ma biết tên e vây.thây gọi e suốt.e tên là âu duy chính nhung nhà e ở ha nọi chú ko phai đà nẵng.có gì muốn giao lưu thì cu alo số e nhé các bác 0976763386

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé vietthangdn91

Bạn ở đường TCV thì ngon rồi. anh bữa nay vừa nhác đi xa mà lại muốn chim hay nên hay đánh chim đèo Hải Vân lắm. Sáng cafe xong chạy lên tằng tằng , trưa bận lại chạy về đi làm cũng được. A hay đi đường Lê Độ ra đường biển phi cho nó lẹ. Em đi ké thì alo anh nè. 0939.80.90.14 đi xa cũng được nhưng bữa nay chim quãng đi đâu cũng khó cả. điganfaa cho khỏe. hẹn mọi người nhé.

thế trên đèo ấy có khuyên và cu gáy ko anh trịnh, em định đi bẫy cu và khuyên :"> ko bẫy cm

có j phone nhau đi hen,số đt ở dưới đó bạn,rất vui giao lưu

Hay đấy làm 1 chuyến đi ace.... Bác trịnh làm chủ xị.... Nếu đi vào cuối tuần e xin 1 chân.....

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé kjenprodn

Vâng để khi nào em bế giảng rồi ae mình đi cho vui chứ ở nhà ko biết làm gì đi ra đi vào giống cu rảnh :))

Nhất trí vậy đi !! Đầu tháng 6 đi luôn cho tiện ae học sinh sinh viên nhé :))

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé phunganhtuanvt

Ðề: Lập hội đi bẫy chim ở Đà Nẵng nhé phunganhtuanvt
@@ bác này có 2 cái top tự nhiên có tên mình @@
bác ơi em ở Việt Trì hok phải ở Đà Nẵng :D

Bên trên