Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Lụp tự sướng và em bổi thứ 10

huy_tm

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Nguyễn Chính- Hoàng mai - HN
Tiện thể hôm nay cầm máy ảnh đi bẫy - làm luôn vài kiểu kỷ niệm chú bổi thứ 10 bị bắt bởi chiếc lồng tự sướng .
May mắn thay khi về cho vào lồng tập trung thì phát hiện ra em này có bộ Mào khá đẹp , gốc mào liền gáy .

Trình chụp chưa được chuẩn nên chưa biết cách làm mờ nét của lồng - anh em xem tạm .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Lụp tự sướng và em bổi thứ 10

mào đẹp ! chúc bác sớm thuần :)

bác ở đâu vậy con mào bẫy được có tương lai đó chúc bác sớm thuần được

Chim đẹp quá anh à. em là bạn anh Hà Mỹ Đình Đây. con chim anh bẫy là chim nhà ai sổng đấy hehe mặt vỡ kìa

Con bổi cho vào lồng TT cùng với con Cụt nên bị nó hành hạ . Con cụt này nếu em biết Nam lùn thì sẽ biết gốc tích nó - 1 cánh nhưng máu chiến lắm hê hê xem nó đánh nhau cũng vui - lăn như bi =))

chúc mừng bác chủ....hi
hôm nào rảnh pm ae đi cùng cho vui nhé...e cũng hay đi đánh lắm...đi lung tung...
e bổi nhìn mặt ok phết...

chúc mừng bác có con chim đẹp.

chim đẹp đó ^^.. mà còn nài mũ tê giác chưa có tách đỏ :D... chắc chắn về sau chăm sóc em nó tốt nó ra tướng đẹp lắm ^^.. dù sao thì chúc mừng chủ thớt nhé ^^

Chúc mừng bác nhé, bác này khéo tay & nhiều tài thật:D

chim đẹp đó ^^.. mà còn nài mũ tê giác chưa có tách đỏ :D... chắc chắn về sau chăm sóc em nó tốt nó ra tướng đẹp lắm ^^.. dù sao thì chúc mừng chủ thớt nhé ^^
hihih bạn ko nhìn kỹ rồi - chú này sắp rụng hết tách rồi đó . Chim già khoằm luôn . Mình đặc biệt ko thích má trắng - cu gáy- chào mào bẫy đc mà má trắng là thả .

có chuyển hộ khẩu em bổi này ko bác??????????

Có triển vọng đây :D...................

Cảm ơn toàn thể anh em đã " Chiéeeem " nhiệt tình .
Nhờ anh em mà em nó nhiều sẹo trên đầu quá lông mãi mới mọc ra - lại không mọc được bình thường mà ra mơ mận ở đầu mỏ - mỏ thì loang - mí thì đỏ
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn .

tê giác nhà ai xổng chuồng thế này
nhìn em nó lúc sập bẫy cứ tưởng mào lân
nhìn xuống ảnh dưới, bất ngờ vô cùng...em chim siêu đẹp :D

Chúc mừng bác có em chào mào lân đẹp.

Bên trên