Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi mới bẫy được lúc 11h trưa

vietnguyenb2

Thành Viên
Điểm
8
Ðề: mới bẫy được lúc 11h trưa

đẹp ... ngon ... mồi bác thay lông xong rồi ah

ko phải con mồi Huế bác ạ. e còn 2 mồi khác nữa và 1 chú đang ép mồi. con Huế lông cứ xoăn tít lên.giọng thì ko chê nhưng nhìn cái lông chán quá

tóm tù binh ngay lúc trưa , chim đẹp với lông lá mướt mát ... ở chỗ e mưa ..., thời tiết xấu ...~X( chim trời chẳng có tí củi lửa nào

trưa nay mưa gió thế mà bác vẫn bẫy đc ạ !

chỗ e nắng ráo nhẹ nhàng, gió có 1 tí thôi. hehe. e này mới lông lá xong nhìn ngon ngẻ lắm. tiếc là chưa kịp xem thái độ e nó thế nào. nhìn từ xa thấy mồi ché lên mấy tiếng, múa may quay cuồng 1 tí là chéc chéc ngay.hì

con này đẹp đấy bác lộc trời..........

con này e thấy mỏ nó dầy. chưa nhìn được dáng k biết dài ngắn thế nào nhưng đc cái mặt dữ rất đẹp. chúc mừng bác.

em này mỏ cong,đẹp chắc chắn là rất mau miệng đấy chúc mừng nhé

con này nhìn cái đầu gù gù. mặt nhìn rất bướng. bộ thì nhỏ gọn thôi. e nghĩ nó cũng chưa già rừng lắm.hì. nhìn rất là kết. đã vào cám thành công rồi

chim đẹp quá chúc mừng chủ thớt

chim đẹp.chúc mừng bác.chỗ e mưa gió ko bẫy dk.chán wá.

e bẫy đc hôm đấy trời nắng nhẹ. đi dạy về nghe tiếng chim hót thế là vác mồi đi ngay. có e nó về nhà.hì.mấy hôm nay đc nghỉ thì trời lại mưa. chán thật

con bổi mới bẫy đc đã dám ra giọng tuy chưa nhiều ạ. hihi

Chán quá các bác đi bẫy có tý kn nào không ! Chỗ em có chỗ bổi rất hay ! Ra toàn 4 5 âm giọng chuẩn mà không tài nào bẫy đc vì em không có mồi hay ! Nó về đấu với mồi tý lại té

mồi của mình cũng bình thường thôi. xa là ở đâu hả bạn. 20-11 mình đc nghỉ 2 ngày. có gì mình bố trí nhỉ

thế bạn dạy môn gì vậy. mình chỉ dạy vào thứ 2, 6 cả ngày còn t5 chi nửa bsang thôi. mà tiếc thật hôm qua mua mất e CM bắc rùi không hnay có thằng bán con CM bắc 2,5 lồng chơi cánh dã man thật D

Bên trên