Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi một ngày tốt lành

nh0kqb

Thành Viên
Điểm
16
sáng hôm nay mình đang say trong giấc ngủ thì choàng dậy mấy chú chào mào nhà mình tự nhiên sổ ầm ầm biết ngay là có chuyện mình chạy ra xem thì ko biết em chào mào nhà bác nào sổng đang bu lồng đá vs kon mình mấy kon còn lại thi chéc sổ bung cánh...... ngay tức thì mình cầm lồng bẩy bỏ em mồi vào và treo lên cây nhản gần đó vừa treo xong lồng con chào mào đó đả chạy lại đấu vs em nó ùi con chim sổng bay đá bu lông 5,6 lần nhưng kon này nó khôn và rất nhanh nó làm sập bẩy 2 lần nhưng ông trời đã cho thì fai lấy nó nhảy vào cầu tử và ......khi gở chim ra mình thấy trên đầu nó có 1 vài sợi lông màu trắng :D hàng về tay mình òy rùi đem nó bỏ vào lồng thì nó và em mồi của mình lại đấu nhau tiếp đúng là của trời cho nhưng tiếc là mình xài máy 1280 nên ko chup dc anh đê cho anh em chiêm ngưởng.....
chia vui kùng mọi người;))

Ðề: một ngày tốt lành

lộc lá qua, đc e mơ nuôi rùi ,he he

Ðề: một ngày tốt lành

Chúc mừng chúc mừng đại hỉ đại hỉ . Số quá đỏ

Bên trên