Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Ở suối voi Đà Nẵng có chào mào ko các bác

kjenprodn

Thành Viên
Điểm
16
chả là tháng 7 này đi chơi vz lớp 1 chuyến nên muốn hỏi các bác là ở suối voi có chim chào mào ko vậy ? Nếu có thì e đem theo đi bẫy?? Các bác cứ tl e tks đầy đủ .. qăng giúp e cục gạch là được

Ðề: Ở suối voi Đà Nẵng có chào mào ko các bác

upppppppppppppppppppppppppppp phát nào ..............3 0 k ý t ự

không có bác nào ở Đà Nẵng hay sao vậy kà .. giúp em cái

Bác dám đi sâu vào trong rừng 3 - 4 km thì khi nào mà ko có . ở ngoài có người tắm suối thì chim nào mà dám về . Muốn dợt chim mồi gắn bó với mình thì cứ đem theo .

mà quan trọng người ta có cho đem vào không.. hay là đem vào rồi bị tịch thu

giúp e với các bác ơi .... upppppppppppppppppp phát .. vào quăng gạch , ném lựu đạn gì làm đại đi

upppppppppppppppp tiếp nào .. ko có bác nào ở đà nẵng hả

Người không hay đi bẫy => không biết rõ. Còn người chuyên đi bẫy => không chỉ => mất 'chiến trường'... BRs

vãi.. ae f0rum vs nhau mà như vậy chắc cũng pó trym

ai nói suối nào chả có =))=))... quan trọng là nếu qen kiểm lâm thì vô bẫy =)).. sợ nhất là làm liều đi vô núi nào.. gặp kiểm lâm thu lồng chim + phạt tiền 2tr.người nữa =)))....

bẫy ở đèo kìa :D.. chim ở đèo có nước chét nước dụ hay lắm ^^!... út từng bẫy đc còn tàm 4 mùa mới đánh về 5 ngày sau đem ra nó hót như điên @@.. tiếc bán 9 xị rồi híc :(

Suối Voi ở Huế mà bác ;;) mà mình với thằng bạn từng vào sâu trong rừng rồi ít chim lắm mà độ mạo hiểm vì mất chim là cao nên tốt nhất bác lên đèo mà xơi....không đâu bằng quê ta cả bác à.....hehe

sr nhầm rồi bạn ơi.. người ta ns có nhìu là đằng khác. nhưng phải là mùa sinh sản cơ

Bên trên