Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Quảng nam 3 mùa chớm lửa

dzungvo

Thành viên Mới
Điểm
0
Địa chỉ
HN
Sáng nay, dậy sớm làm vội tạm clip em quảng nam 3 mùa mất gốc vừa chớm lửa trước khi đi làm, lên khoe với anh em. Mong các bác cao nhân chém nhiệt tình cho em nó nhanh lên lửa và sung:)
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=nn9LPaxkcI0[/YOUTB]

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=h4nLTyvN_RY[/YOUTB]​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Quảng nam 3 mùa chớm lửa

mình mạo mùi chém phát đầu tiên nghen, giọng hót giống chim mình lắm, giọng tốt nhưng chim chơi chưa linh hoạt

mình mạo mùi chém phát đầu tiên nghen, giọng hót giống chim mình lắm, giọng tốt nhưng chim chơi chưa linh hoạt
Cũng vừa xong lông và đổi cám đấu 1 tuần bác ah, hi vọng tầm 2-3 tuần ngấm cám, em nó sẽ chơi sung hơn. Chim Bác cũng quảng nam ah, vùng nào vậy. Em đang chờ nó căng lửa, ra hết nước chơi để nhờ ae thẩm xem em nó thuộc vùng nào quảng nam

hay đó bác chủ , chúc mừng bacsssssssssssssssssssssssssssss

Sắp căng rồi-nãy kép đấy nhé-chim thì hổng dám thẩm hehe :)-thẩm được cái giọng suỵt suỵt khặc khặc như hóc rượu ấy nhỉ kaka :)).
@@@:hẹn ku cậu gặp hot girl cho tăng phần khói lửa.

Sắp căng rồi-nãy kép đấy nhé-chim thì hổng dám thẩm hehe :)-thẩm được cái giọng suỵt suỵt khặc khặc như hóc rượu ấy nhỉ kaka :)).
@@@:hẹn ku cậu gặp hot girl cho tăng phần khói lửa.

Anh Sơn cưới vợ cho em nó cái cho em nó súng:D

OKIE-DỄ MÀ-TUYỂN CHO 1 BÀ LỚN (LO TỬU) + 1 BÀ NHỎ (LO MỒI) + 1 BÀ TƠ (LO CHIM CHO NÓ SUNG) 8-x.
@@@: KHAI TRƯƠNG AVI CHƯA EM.

Thế là ngon rồi, nghe mà đã thèm. Vừa dọn về chỗ thuê mới, vẫn chưa thực hiện đc dự án avi. Tầm 24/11 lại đi công tác 3 tuần:(((

thế là ngon rồi, nghe mà đã thèm. Vừa dọn về chỗ thuê mới, vẫn chưa thực hiện đc dự án avi. Tầm 24/11 lại đi công tác 3 tuần:(((
okie chú dũng-tươm tất công việc call atam 1 phát 2 nhóc bay ra góp vui.
@@@:chúc mừng gia đình sắp có thành viên mới.happy :)

Hôm nay đã nghe được em nó ché, sướng hết cả người. 9 tháng bắt tay vào chim cò, thì cuối cùng cũng nuôi dưỡng được 1 em ché:))
<------ Bổ sung bài viết ------->
okie chú dũng-tươm tất công việc call atam 1 phát 2 nhóc bay ra góp vui.
@@@:chúc mừng gia đình sắp có thành viên mới.happy :)

Cảm ơn anh. Sau khi tiêm tất công việc, sẽ alo cho anh:)

Chất giọng rất tốt,có uy và nối giọng.Mẫu chim đẹp,trường chim,theo phỏng đoán của mình nhé

*chim này rơi vào khoảng 3m trở lên mới có chất giọng như vậy*
@@chúc mừng bạn hiền có thành viên hay

Chất giọng rất tốt,có uy và nối giọng.Mẫu chim đẹp,trường chim,theo phỏng đoán của mình nhé

*chim này rơi vào khoảng 3m trở lên mới có chất giọng như vậy*
@@chúc mừng bạn hiền có thành viên hay

Cảm ơn ông bạn hiền. Hi vọng sẽ nghe và quay được em nó ché, và chia sẽ với anh em.

Chim giọng chắc quá.. đúng là tầm 2-3 mùa, giọng già và nảy đều

up cho mau có lửa ngùn ngụt .........................................

giọng tốt bác thớt ạ..chúc mừng chăm cho em nó thêm lửa đi

Bên trên