Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi xin tư vấn về mua lồng bẫy chào mào

neverstop123

Thành Viên
Điểm
16
chào các bác, dạo này nhà e có nhiều chào mào bay đến quá, nên lòng tham của e nó nổi lên, định đi mua cái lồng bẫy về tóm lấy vài chú, ra chợ thì thấy có 2 loại lồng 1 của và 2 cửa, loại 1 của thì 150k đến 200k, loại 2 cửa thì 90k, các bác cho e hỏi nên mua loại nào ạ, mỗi loại có những ưu điểm gì ạ, cảm ơn các bác đã ghé qua :D

Ðề: xin tư vấn về mua lồng bẫy chào mào

up, các bác tư vấn e với, mai e đi mua rùi

thế à thế có loại nào 70k không nếu không có về tớ để cho 1 cái 70k hihi tớ có thừa 1 cái lồng 2 cửa sở thích chỉ bẩy 1 cửa thôi .

mình ko thấy có lồng 70k bạn ạ, mình cũng thấy kết cái 1 cửa hơn, 2 cửa vướng chả dùng đến, nhưng ko biết cái nào nhậy hơn nhỉ

lồng 1 cữa khó bẩy hơn lồng 2 cửa vì muốn bẩy lồng 1 cửa thì phải tìm thế còn lồng 2 cửa thì móc thế nào củng được . tớ thích lồng 1 cửa là thế đó bạn àh

nếu lồng 2 cửa vừa dễ bẫy lại vừa rẻ thì bác phải thích lồng 2 cửa mới đúng chứ, nhưng e xem clip thì thấy người ta bẫy bằng lồng 1 cửa nhiều hơn

lồng 2 cửa nhậy hơn nhât bẫy chim đàn đó pác

Bên trên