Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Hình Ảnh - Clip Chào mào cùi của mình mời anh em chém

Ðề: Chào mào cùi của mình mời anh em chém

chim hay đó bác, em cũng đang cố gắng kiếm một em đây
Cũng bình thường thôi, chúc bạn kiếm được 1 em hay, nếu không kiếm được qua mình nói tiêu chí con chim cần kiếm như thế nào là có ngay.

ché tốt phết nhỉ chim hay đấy ra giàn chơi được 5 phút không nhỉ

ché tốt phết nhỉ chim hay đấy ra giàn chơi được 5 phút không nhỉ
Em nghĩ là không được 5 phút anh à. Nếu anh có giảnh mời anh qua giàn long biên nhé xem em nó chơi 500 phút. Chứ 5 phút có lẽ hâhhaha

Chim hay ..................................ché rất tốt.

òa, đẹp thế, chỉ cách cho mình với......................

ché điên cuồng luôn ăn mừng thôi bác ơi nuôi chăm sóc cho tốt

Gập em nào thì em nó vẫn chơi vậy bạn à. Không có j đổi khác cả, lúc nào cũng từ lúc đi đến lúc về chàn thì thôi
Ối giời thế thì thành hàng siêu khủng rồi. HY sắp có thi thố đấy a Vinh ủ hàng đi nhé xách chim về đây kiếm cái cờ a ơi

Chim hay đáy bác chủ ạ......ché nhiều thế.hay

Ối giời thế thì thành hàng siêu khủng rồi. HY sắp có thi thố đấy a Vinh ủ hàng đi nhé xách chim về đây kiếm cái cờ a ơi
Cờ quạt gì em ơi, anh già rồi chơi con chim con cò cho vui thôi, cầm cờ gió to không giữ được bay mất thì chết, tiếc rằng anh chơi chim chưa biết nhân cờ là gì, buồn quá không 1 lần được bước lên bục vinh quang.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chim hay đáy bác chủ ạ......ché nhiều thế.hay
Thanks bạn nhiều, chim cũng tạm tạm showw lên cho anh em xem thui.

Em này của bạn hay quá ché liên tọi. Chúc mừng bạn có em CM hay.silly

Tầm bao giờ có giải thi em nhỉ? để xem hôm đó được cũng xin 1 vé dự thi cho vui, chim lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu rồi. nếu không có ngoại cảnh tác động đến thì sẽ vác 1 em nữa xuống thi lần 2 ở hưng yên, và cũng giám khẳng định...sẽ có cờ.....cờ ở vị trí nào lúc đó chờ mới rõ kekekeke. Chi mong rằng đỉnh cao của em nó và phong độ của em nó vẫn được như các giải vừa rồi thi đấu, tất cả chưa 1 lần nó làm cho chủ nhân thất vọng vì nó, luôn đưa chủ nhân lên bục vinh quang.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chim này thì cùi r ^^ nó pải là mơ thì cui hơn bác ơi :)) chúc mừng bác có chú chim căng

Em nó vẫn chưa đạt hết phong độ bác à.....con này nhà em chơi giàn tầm hơn 1000 lồng vẫn cứ ok.

Bên trên