Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi Chim mồi của e thế này là sao vậy ?

Ðề: Chim mồi của e thế này là sao vậy ?

thúc mồi ngon vào vài hôm là cu cậu lại như cũ thôi mà nó bị hơi sôc con chim ăn thịt thôi

hehe. giờ nó đã lại như xưa rùi các bác à. nhưng mà lúc mang đi bẫy thì treo ở chỗ nào thoáng nó mới hót. còn treo trong lùm cây thì ko chịu hót. mấy hôm nay sáng dậy sớm đi bẫy mà ko đc con nào. nhìn thấy cm mẹ tha mồi về cây nhãn to tướng. trèo lên tìm mỏi mắt ko thấy tổ :(:)((

chúc mừng bác nnhe....chim đã lấy lại dc lửa............................

ông em này mượn chym mồi của anh mà........chẳng..............hi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phai de o nha 1 thoi gian.ban hay ngi~ con chim moi cua ban. the nay. tre con bi nguoi lon danh. no co so ko.mong chim cua ban mau binh phuc tiep tuc chien dau
<------ Bổ sung bài viết ------->
van de nua~ la. chim cua ban co the o nha hot rathay. nhung gap chim troi` cang va gau^.chim cua ban so cung~ phai thoi.vi chim cua ban chac la chua cho di giai~ bao jio
<------ Bổ sung bài viết ------->
nen de em y o nha 1 thoi gian. dung cho vao long bay~ voi no van~ so day. de o nha 1 thang . treo ra cay co cho~ nao chao mao hot. dan dan no se~ hoi dan thoi. khi day cho vao lôn bay~ thi se on thoi. chuc bac thnh công nhe!

Bên trên