Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi còi_bg122 đi bẫy cuối tuần

coi_bg122

Thành Viên
Điểm
6

chia sẻ với ae vài hình ảnh chú chim minh mới thu phục được hôm nay. ae cho mình vài lời nhânj xet nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: còi_bg122 đi bẫy cuối tuần

trong nó bự con wa . tốt đấy . àh 1 con chom bổi trời như vậy giá bao nhiêu vậy
o->KATHYo->

hjjj. mình đánh đc cho thang bạn nuôi luôn mà. đấnh chú này lâu ghê.. hồi hộp thót tim.bị lụp trượt 1 lần. ra chỉnh lại lụp. mà nó vẫn vòng về chiến tiếp

chú chim trời đẹp đấy chúc mừng bác nhé

hjjj. mình đánh đc cho thang bạn nuôi luôn mà. đấnh chú này lâu ghê.. hồi hộp thót tim.bị lụp trượt 1 lần. ra chỉnh lại lụp. mà nó vẫn vòng về chiến tiếp

Chim mà say đòn rồi thì có bị sập lưới, sổng ra vẫn quay lại đánh tiếp! CHứ chỉnh lại lụp và đổi thế là chuyện bình thường.

chim đẹp đó bạn ,bạn hay bẫy ở đâu thế

nhìn cái mặt con bổi đã thấy nó tướng tá rồi . chúc mừng cụ có em CM bổi đẹp

tướng tá đẹp to chim như em thấy mỏ hơi dày

nhìn con mộc ngon nghê chúc mừng giang nhé

đây là vài hình ảnh mình đi đánh trước đây. con này giờ đá tương tốt đưng lồng. nhưng đã chuyển giao cho 1 ông anh. đè ra bắt băng được vì quá phê bóng bộ

Em nghĩ con này có cái Mào đẹp đấy :bz:bz

Chúc mừng chủ nhân, mình thích mặt chú thứ nhất (dữ chim).

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=AywoPLHlM5U [/YOUTB]

hở hở ... người như mập lồi rốn thế kia mà bảo là còi . :(( . cái này gọi là chiêu lừa tình dụ địch của dân " chào mào " =)) .
Chúc mừng cụ nhé . cụ cái lồng 2 mặt giống em ghê . nan rộng quá , lấy dây đồng quấn lại cho đỡ mất chim nhà . =)) .

hở hở ... người như mập lồi rốn thế kia mà bảo là còi . :(( . cái này gọi là chiêu lừa tình dụ địch của dân " chào mào " =)) .
Chúc mừng cụ nhé . cụ cái lồng 2 mặt giống em ghê . nan rộng quá , lấy dây đồng quấn lại cho đỡ mất chim nhà . =)) .

hiii. em vẫn thấy còi. bác nhìn thế nào ý. :D lồng bẫy này bị sổng vài lần rồi. nên em phai căng lại bàng dây đồng. em thik đánh bằng lồng tre hơn. nhung chưa kiếm được. ai có lồng bẫy bằng tre hàng kỹ không nhi? nhượng lại cho mình 1 cái

Bạn lấy cước tết lại theo vòng thép sau đó bôi keo 502 vào các nút thắt cước và các điểm gấp của sắt , nó sẽ làm cứng ô vanh lồng . Còn đi bẫy chào mào nên dùng lá cây chít các ô xung quanh độ an toàn sẽ cao hơn . Khi bẫy mào khôn nên chịu khó nghi binh ( rời chỗ bẫy nhiều lần ) bạn sẽ thành công . Trước mình hay bẫy chào mào bằng lụp ngày phải trên 20 chục chú toàn chim đầu đàn ,...

Bên trên