Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận Con chim đầu tay của e nhờ ae đi trước đánh giá giùm

Chim chưa chơi trường thì phải tập cho quen nhé treo xa xa cho nó hót theo đi vài lần như thế cho quen kè với mấy con bổi cho nó tự tin chơi khi nào thấy nó đấu hót tự tin thì mới treo lên dàn chính nhé chứ vội vàng là hư chim đẫy
Không phải mình vội vàng mà thật sự không biết , sáng vào trường hỏi ông kia giờ e mới lần đầu mang chim lên thì treo chổ nào ổng chỉ treo trên dàn chính luôn mới ghê chứ , hehhe

Cả chim và lồng mà có 800k thì giá thế quá tốt rồi chim nuoi it nhất cũng 1 mùa lồng rồi mùa trước chim chăm tốt lên lông đít khá đỏ và đít lở thế kia chứng tỏ là chim đang có lửa và rất có lực tuy nhiên muốn đánh giá được 1 con chim có tố chất hay không thì phải cho em nó ra cội xem nết đấu và xem nết chơi thì mới biết được có tốt chất hay không tuy nhiên con chim bộ đẹp nhảy khôn và giá thế thì quá hời rồi nhé.
- Nếu có điều kiện cho em nó sáp chim xem cách đấu thế nào và xem ra hết giọng ra sao bạn nhé chứ hiện clip này chưa thấy em nó ra hết giọng mà chỉ có kêu thôi lên không đánh giá được.
- Nhưng con chim này bộ đẹp đấy bạn chúc mừng bác nhé

Bên trên