Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận giúp em bẫy chú chào mào bạch tạng

duongvanthien79

Thành Viên
Điểm
6
chiều hôm nay mình đang tắm cho chú chào mào lỡ của mình thì nghe tiếng chào mào ở xa,mình ra nhìn thi ôi thôi một chú bạch tạng trăng tinh bay cùng 1 em nua,minh muốn nhảy theo để bắt nó wa.không biết làm sao bẫy nó đây hiện tai minh chỉ có một chú chào mào lỡ thôi,mọi người tư vấn mình với mà không biết no co bay về lại nữa không.và làm cách nào để săn và tim dc nó.xin mọi người giúp vơi đầu mình giò cứ hiện cảnh em bạch tạng

Ðề: giúp em bẫy chú chào mào bạch tạng

nếu bác có duyên em nó sẽ về với bác thôi mà... thường thì nó k về ở cùng nhà với ng chém gió đâu bác ạ. hê

ok. để tôi bẫy cho. nếu được ae cưa đôi nhé . hihihi

đâu đâu vậy bác cho địa chỉ để ka diễn đàn mang chim đến phục kíc rồi bán đấu giá.hee thường n chú chim sổng thì chỉ đi qua là lai đi nơi khac thôi

lại có thằng nói phét.chắc nó định nhặt gạch về xây khách sạn 5 sao

hô hô quăng bom nguyên tử rồi. hhahh

tôi mà nhìn thấy bạch tạng...tôi thề...dù bác admin ban nick tôi tôi cũng chẳng nói cho ai biết....

chém kinh
uppppppppppppppppppp

các cụ ko xem nick của bác ấy ah..............truyện trên thiên đường ý mà hihihi.

BÙÙÙÙÙMMM........B52 nổ lớn quá các bác ơi...hahaha...

Ông này nhìn xa quá chắc hoa mắt nên tưởng nhầm là bạch tạng. bão cấp 12 bà con ơi. up ...cho bạch tạng bay cao khỏi mắc bẫy

các bác nhìn đời lúc nào cũng theo chiều hướng tiêu cực quá người ta post lên thì cứ hoan nghênh cái cho nó máu gì mà phải ném gạch vào cơn bão cấp 12 như thế hả =))

bạn muốn có nó thì năng tắm tý nữa rồi lại được nó bay qua và tắm 1 tỷ lần chắc chân bạn dài ra thì với đc nó =))

có thật không bác ơi...................

có gì mà phải bóc phét,toi bảo toi nhin thấy ở cho toi chứ tôi đâu nói tôi có .nếu ai biết cách để săn em nó thì giúp tôi.tui ko co máy ảnh nên ko chụp hình dc dt thi co chup hình 2.0.một lần nữa tôi nói tôi thấy 1 em bach tang trắng tinh,ai có thiện ý thì giúp tôi
xin cảm ơn những ai hướng dẫn và gop ý

Chim trời... Cá nước... Nhìn thấy thôi thì ko làm gì đc bác ạ... Cứ theo dõi tiếp đê..hehe

Có 2 -3 cách bẫy bạn ạ! 1 là bẫy = mồi ( chim non hoặc mái đẹp), 2 là bẫy = hoa quả, 3 là bẫy = lưới! Chúc bác may mắn sở hữu được em nó! Thân!

Bên trên