Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Thảo Luận giúp em bẫy chú chào mào bạch tạng

Ðề: giúp em bẫy chú chào mào bạch tạng

Có 2 -3 cách bẫy bạn ạ! 1 là bẫy = mồi ( chim non hoặc mái đẹp), 2 là bẫy = hoa quả, 3 là bẫy = lưới! Chúc bác may mắn sở hữu được em nó! Thân!

hiện gần đó có bãi đất trống cây bụi nhiều bẫy dc ko.nếu bẫy bang em mồi là chim bổi lỡ thi sao,có thể hướng dẫn cụ thể hơn khong bạn.mình ở miền nam

treo ngay con bổi lỡ của bạn ra để dụ nó ko bay quá xa----> mua lồng bẫy 2 cửa về một bên treo hoa quả, 1 bên để mấy con sâu vào, nếu chim bạn không quen lồng bẫy thì treo lồng bên cạnh, bồ trí sao cho chim trời bay vào gần phải nhìn thấy hoa quả và sâu. lưu ý để chim nhà hót nhiều chút, kể cả kick chim bằng file mp3 cũng được ......rồi amen ....và hy vọng ......
Cách bẫy này mình tóm được mấy em chim trời lảng vảng quanh nhà

bác này cứ gọi là đỉnh của đỉnđây , thôi bác ơi mơ tưởng nó vừa vừa thui , haha

chém zó dễ sợ, hjhjhjhjjhhjhjhjhjhjhjjhjhjhjhjjhjhjhjh

ông này mà có thật chắc chẳng có thời gian lên diễn đàn tung tin đâu, phải là đang chui giúc.ở đâu đó phuc kích rồi, chứ k ngồi đây chém gió rồi thề với thốt ...chán....

ối dời nhiều thằng nó nhuộm chim rồi thả ra để gây sốc lắm

ở đời ko biết đau mà lường. bạn cứ bỏ ha quả màu mè vào rùi cho con chim của mình vao.

đời lắm trái ngang, hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Ở chỗ mình cũng có 1 con trắng vs 1 con hoa mơ nhưng chẳng ai biết bẫy. Nhìn mà thèm thui

Ôi giào các bác gạch đá nhìu quá bác nhìn thấy thật thì đem máy ra cho anh e thị dâm.Còn chuyện bạch tạng thì e và anh bạn đã từng nhuộm 1 e mái trắng tinh để thả ra.Bác nhìn mà chân hồng mắt đỏ thì bẫy còn ko kệ nó toàn mấy ông nhuộm rồi thẻ ra để gây bão:-o

loại này hiếm lắm ngoài tự nhiên k có , có thì rất ít mà đa số ở rừng cơ bác chứ cm ngoài đột biến chỉ có mơ ít mơ nhiều thôi, sl bạch tạng mắt ruby ngoài thiên nhiên tỉ lệ rất thấp

Bên trên