Có gì mới?
Diễn Đàn Chào Mào

Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia mua bán này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chim Mồi mới bẫy dc 1 em khủng long họng bò mào hơi lân cao vút :X mời anh em vào chém

Ðề: mới bẫy dc 1 em khủng long họng bò mào hơi lân cao vút :X mời anh em vào chém

bạn cũng súc vật quá. sao 0 trả chim lại cho người ta đi. nếu mà bạn bị như thế thì sao?

Ðề: mới bẫy dc 1 em khủng long họng bò mào hơi lân cao vút :X mời anh em vào chém

người ta bảo ai bẫy dc thì lấy, chẳng lẽ e ngu sao e ko lấy :|
<------ Bổ sung bài viết ------->
bạn cũng súc vật quá. sao 0 trả chim lại cho người ta đi. nếu mà bạn bị như thế thì sao?

xin lỗi nhé, súc cái con mẹ nhà bác à

sao thì sao hả bác ....... e là là nguoi chung kién toan bộ sụ việc đây .... bảo chuộc nhg ông ý k chuộc ,,,, bảo là thế thì cmay cần đi .... the là mang đi về thôi , ngu j mak lấy .k lay nó chuỉm mình hấp đó bác

lộc trời ;)) con này cho nó quen 1 2 tuần vác đi chinh chiến em ơi . cái tầm thuần đét chỉ bẫy là oke thôi .:))

lộc trời ;)) con này cho nó quen 1 2 tuần vác đi chinh chiến em ơi . cái tầm thuần đét chỉ bẫy là oke thôi .:))

a ơi, hôm nay e đút sâu dế xong đá tay e luôn rồi, mai e vác đi bẫy luôn :))

chim đẹp đó bạn.chúc mừng bạn.cố gắng nuôi e nó lên đi chơi với người ta.

Nhìn tướng con này giống Chào Mào Gia Lai quá nhỉ ? Đang nuôi 1 con gần được 1 tuổi giống y xì

Thế Bác mau mau đến xin chuộc lại di kẻo mất hết dấu vết..hi

Bên trên